Gidan Wuta-ingone Wuta zai ba ku damar jin daɗin halayen mai ban sha'awa na ainihi. Ana yin ɗakin konewa daga kayan ƙarfe. Tsarin wankin iska zai tabbatar da cewa gilashin yana tsaftace zagayen zafi na yawo.
1. Kuna bayar da garanti ga samfuran?
Ee, Da fatan za a sanar da mu a kaikaice kafin aikinmu kuma tabbatar da ƙirar da farko akan samfurin mu.
2. Har yaushe zan iya samun amsa bayan mun aika binciken?
Zamu amsa muku cikin awanni 12 a cikin aiki.
3. Shin kai kamfanin masana'antar kai tsaye ne ko na kasuwanci?
Muna da masana'antar namu da sashen sayar da kayayyaki na duniya. Muna samarwa da sayarwa da kanmu.
4. Menene ajali na biyan kudi?
Don kayan samar da ɗimbin yawa, kuna buƙatar biya 30% ajiya kafin samarwa da daidaiton 70% akan kwafin takardu.
Hanya mafi gama gari ita ce ta TT, Paypal, West Union kuma an karɓa.
5. Shin samfurin yana nan?
Ee, Yawancin lokaci muna aika samfuran ta hanyar TNT, DHL, FEDEX ko UPS. Zai ɗauki kusan kwanaki 3 ko 4 don abokan cinikinmu su karɓe su. Amma abokin ciniki zai cajin duk farashin da ya danganci samfuran, kamar farashin samfurin da kuma motar sufurin jirgin sama. Za mu maimaita wa abokin kasuwancin farashin samfurin bayan mun ba da odar.
6. Shin kuna karban zane na musamman?
Tabbas, Ee. Muna da ƙwararrun ƙungiyar R & D don tsara sabbin abubuwa. Mun sanya abubuwa OEM da ODM ga abokan ciniki da yawa. Kuna iya sanar da mu ra'ayinku ko kuma ba mu zane, muna farin cikin aiki tare da ku don kowane shirin da zai yiwu kuma mai yiwuwa.
7. Yaya game da lokacin jagora?
A yadda aka saba, zai ɗauki kwanaki 40-45 don gama umarnin 40 "HQ."
8. Menene bukatar MOQ?
Idan samfuranmu sun wuce rubutu, zai fara da umarnin 20 GP.